Barka da zuwa Guangdong Zhenhua Technology Co., Ltd.

CF1914

Kayan aiki na musamman don rufin launi na gilashi

  • Magnetron shafi na gani fim jerin
  • Musamman don shafa fim ɗin launi na gradient
  • Samun Quote

    BAYANIN KYAUTATA

    A CF1914 kayan aiki sanye take da matsakaici mita magnetron sputtering shafi tsarin + anode Layer ion source + SPEEDFLO rufaffiyar-madauki iko + crystal kula da tsarin.
    Ana amfani da fasahar sputtering matsakaicin mitar magnetron don saka oxides daban-daban.Idan aka kwatanta da na gargajiya electron katako evaporation shafi kayan aiki, CF1914 yana da girma loading iya aiki kuma zai iya daidaita da kayayyakin da karin siffofi.Fim ɗin mai rufi yana da ƙarami mafi girma, mannewa mai ƙarfi, ba sauƙin ɗaukar ƙwayoyin tururi na ruwa ba, kuma yana iya kula da ƙarin kaddarorin gani na gani a wurare daban-daban.
    Kayan aiki sun dace da gilashi, crystal, yumbu da samfuran filastik masu tsayayya da zafin jiki.Yana iya ajiye nau'o'in oxides da ƙananan karafa, da shirya fina-finai masu launi masu haske, fina-finai masu launi na gradient da sauran fina-finai na dielectric.An yi amfani da kayan aikin sosai a cikin kwalabe na turare, kwalabe na gilashin kwaskwarima, lipstick caps, kayan ado na crystal, tabarau, tabarau na ski, hardware da sauran kayan ado.

    Samfuran zaɓi

    CF1914 Saukewa: CF1716
    φ1900*H1400(mm)

    小图

    φ1700*H1600(mm)

    小图

    Ana iya tsara na'ura bisa ga bukatun abokan ciniki Samun Quote

    NA'URO'IN DANGANE

    Danna Duba
    Kofa biyu magnetron na gani shafi kayan aiki

    Kofa biyu magnetron na gani shafi kayan aiki

    Tare da saurin haɓakar buƙatun masana'antar wayar hannu, ƙarfin ɗaukar nauyi na injin rufe fuska na gargajiya ba zai iya biyan wannan buƙatar ba.ZHENHUA ta ƙaddamar da magnetron ...

    GX2700 Electron biam evaporation shafi kayan aiki

    GX2700 Electron biam evaporation shafi kayan aiki

    Kayan aikin suna ɗaukar fasahar evaporation na lantarki.Ana fitar da na'urorin lantarki daga filament na cathode kuma suna mai da hankali a cikin wani yanki na katako, wanda ke hanzarta ...

    Daidaitaccen samfurin Laser Nano kayan shafa

    Daidaitaccen samfurin Laser Nano kayan shafa

    An sanye da kayan aikin tare da tsarin suturar magnetron sputtering + tsarin suturar sawun yatsa + SPEEDFLO rufaffiyar madauki.Kayan aiki yana ɗaukar matsakaicin mitar ...